Jump to content

ช่วงนี้เว็บโดนโจมตีรึป่าวคับ?

• ตอบกระทู้ได้เฉพาะสมาชิก
มีการตอบกระทู้นี้ 9 ครั้ง

Mr.postman

Mr.postman

Expert

รู้สึกว่า กระทู้รับสมัครงานอิสระ เปิดเรื่อยๆเลยคับพี่?...
เยอะจนผมจะลองไปสมัครทำงานแล้วนะเนี่ยะ ^ ^! 5555

แก้ไขโดย Mr.postman, 05 มีนาคม 2013 - 03:38 PM.

• NokDen and อ้าย หำแหล้ like this
*หว้าเอน..*คุ้งวิมาน..*ปทุมธานี..*เม่งหุย...............เราก็ศิษย์มีครู หนึ่งบ้าง
081-9333-415.. ถ้ามาดี.. ก้คุยกันได้คับ ^ ^

SAKDA สมุทรปราการ

Graduate

ใช่พี่น่าจะไปโพสต์ที่อื่น คนเล่นร่ม มีแต่คนมีเงินทั้งนั้นแหละ ไม่มีใครสนใจหรอก
  • TOR_RATREE, NokDen, Reena and 1 other like this

nay kasin

nay kasin

Expert

yes, No. ok.

Graduate

ยิ่งเราว่าเขาเหมือนยิ่งยุเลยลงใหญ่เลย

จิ๋วแม่สะเรียง

จิ๋วแม่สะเรียง

Advanced Member

• Locationจ.ส.อ.จตุรงค์ จิ๋วนารายณ์ (จิ๋ว แม่สะเรียง) ค่ายเทพสิงห์ อ.แม่สะเรียง จ.แม่ฮ่องสอน 58110 โทร. 085-6177290
ไม่รู้จะโทษใคร โทษ ไวรัส คอมพิวเตอร์ ไปก่อนนะพี่ ๆ 555+

แก้ไขโดย จิ๋วแม่สะเรียง, 06 มีนาคม 2013 - 09:08 AM.

• โต้งสิงห์บุรี likes this
เตือนสติ พี่ ๆ น้อง ๆ บินทุกครั้งขออย่าใช้ดวงเปลือง ผมใช้ไป 3 ครั้งแล้ว

JumboFlyer

JumboFlyer

Expert

ถ้าขายของหรือจะโฆษณาสมัครงานในเว็บไทยพาราก็ช่วยๆสนับสนุนค่าพื้นที่โฆษณาให้เจ้าของเว็บด้วยก็จะดีกว่าครับ อย่าเอาแต่ประโยชน์เข้าตัวอย่างเดียวช่วยๆกันครับ ค่าพื้นที่โฆษณาในไทยพารามอเตอร์ปีนึงไม่แพงเลยเมื่อเทียบกับผลประโยชน์กำไรที่ได้รับ
  • Mommam., Reena and อ้าย หำแหล้ like this
JUMBO(TFF) 089-7477459
ติดตามข่าวสารของJUMBO ข้อมูลการบินPPG กันได้ในFacebook Jumbo Paramotor

เราไม่แนะนำร่มที่ไม่ส่งไปทดสอบระบบความปลอดภัยหรืออุปกรณ์ที่ไม่ได้มาตรฐานให้ผู้ที่สนใจบินPPGเพราะชีวิตมีค่ามากเกินกว่าจะเสี่ยงกับอุปกรณ์ที่ไม่ได้มาตรฐาน

โต้งสิงห์บุรี

โต้งสิงห์บุรี

Graduate

ตอนนี้เยอะจังเลยกระทู้หางาน ไม่ได้กีดกัน แต่มันรกไปหน่อยอ่ะครับ ตอนแรกก็เฉยๆ ตอนนี้รู้สึกเยอะจุงเบย โพสซะหลายกระทู็หลายห้องเลยอ่ะครับ นี่เว็บร่มบินนะค๊าบบบไม่ใช่เว็บรับสมัครงานคร้าบพี่ค้าบบบบบบ
  • Reena likes this
ณัฐกิตติ์ ธนาโรจน์ปิติพร (โต้ง) 0910954560

Mr.postman

Mr.postman

Expert

เอ่อออ อ อ... นี่มีใครด่ากระทบอะไรผมป่าวเนี่ยะ???
ถ้าจะด่า ก้แมนๆ.. ตรงๆเลยครับ... กล้าๆกันหน่อย... ผมจะได้ซัดกลับเต็มๆ

ผมไม่ได้เคยคิดจะเป็นศัตรูกับใคร.. แต่ถ้าจะเป็นศัตรูกัน.. จะได้ซัดกันให้ตายไปข้างนึง

ย้ำครับ... ถ้าใช่ ก้รับ แล้วก้ กล้าๆ.. แมนๆหน่อยครับ
ถ้าไม่ใช่.. ก้กล้าที่จะบอกหน่อยครับ ผมก้จะขอโทษกลับเช่นกัน

พอดีผมรู้สึกเหมือนโดนกระทบ..
เพราะผมเป็นคนที่เปิดกระทู้่ Rama Flex เพื่อให้ข้อมูล กับนักบินที่อยากทราบ
เปิดมุมมอง ในมุมที่คนในพื้นที่อื่นเขามองกันบ้าง
ถึงมีแต่ข้อมูลมาจากต่างประเทศซะเยอะ
ถ้ากระทู้นั้นทำความรำคาญให้หลายๆท่าน (มากไปกว่ากระทู้อื่นๆ)
ลงชื่อเลยครับ สัก 10 ท่านที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับเรื่องนี้.. เม้นท์ว่าปิดกระทู้..
ผมจะลบข้อมูลในกระทู้ออกให้ทันทีเลยครับ

เวลาผมแนะนำร่ม.. กับคนที่ถาม... หลายคนอาจไม่เชื่อ ว่าผมก้แนะนำทุกยี่ห้อ
ที่เหมาะกับนักบินคนนั้น.. เหมือนที่ผมชื่นชม Viper 2 ที่พี่บางท่านถืออยู่ในมือ
แนะนำ Rush 3 ให้กับนักบินร่มร่อนหลายๆคน
และที่ผมไปพบ ไปเจอมา.. คุณจะบินร่มอะไร.. ผมก้ไม่สน.. ก้นักบินเหมือนกัน .. รักที่จะบินเหมือนกัน

ถ้าดูข้อมูลในกระทู้ .. ผมก้ไม่พยายามจะเขียนอะไรเยิ่นเย้อแล้วนะเนี่ยะ...
ผมมีจรรยาบรรณ ในการให้ข้อมูล.. และการให้คำแนะนำครับ.. ไม่แนะนำของ ให้คนแบบผิดประเภทหรอกครับ..

ไม่ได้มีตังค์.. แต่เป็นคนมีเกียรติครับ.. ผมไม่ชอบให้ใครด่า โดยผมไม่ผิดครับ..
ไม่ใช่ว่าคุณคิดว่าคุณทำถูก.. แล้วคนอื่นที่ไม่ทำเหมือนคุณจะ ผิด
ถ้างั้นก้ผิดกันหมดแหละครับ

เห็นหน้ากัน นับถือกัน .. ควรใช้วิจารณาในการเขียนข้อความหน่อยครับ

ขอโทดไว้ก่อน.. สำหรับพี่ๆที่หวังดี..
ถ้าใครดีกับผม.. เวลาใครเรียกใช้ผม ผมก้ไปด้วยความยินดี ไม่ต้องรับรองอะไรผม...
แต่ถ้าผมตกลงว่าจะมีเรื่องกับใคร.... ขอว่า .. อย่าห้ามครับ...
เพราะไม่เคยมีใครห้ามผมได้ ....
*หว้าเอน..*คุ้งวิมาน..*ปทุมธานี..*เม่งหุย...............เราก็ศิษย์มีครู หนึ่งบ้าง
081-9333-415.. ถ้ามาดี.. ก้คุยกันได้คับ ^ ^

OHOHEH

OHOHEH

ผู้ดูแลระบบ

• Administrators
  • Locationลาดพร้าว กรุงเทพฯ
คุณ Mr.postman คงหมายถึงพวก Spam น่ะครับ ตอนนี้ผมค้นหาและลบไปแล้ว แต่ถ้ายังมีหลงเหลืออยู่ รบกวนสมาชิกที่พบเห็น Report ให้ Admin ทีครับ จะได้ตามไปลบให้หมด พวกนี้พอผมลบกระทู้แล้ว ผม Delete ID ทันทีนะครับ

ขออภัยหากได้รับความไม่สะดวกครับ
  • Mr.postman, Mommam., SAKDA สมุทรปราการ and 5 others like this

ทดสอบลายเซ็นต์

Mr.postman

Mr.postman

Expert

ขอบคุณแทนนักบินทุกคนด้วยคับ... เห็นใจครับ

มีผู้ใช้งาน 0 ท่าน กำลังดูหัวข้อนี้

มีสมาชิก 0 ท่าน, ไม่ใช่สมาชิก 0 ท่าน, และไม่ต้องการเปิดเผยตัว 0 ท่าน กำลังใช้งานเว็บในขณะนี้