Jump to content

ฮาเนส Skytek คุณภาพส่งออก " ไม่กลัวสนิม แข็งแรงสุด ๆ "

• ตอบกระทู้ได้เฉพาะสมาชิก
มีการตอบกระทู้นี้ 326 ครั้ง

โต้งสิงห์บุรี

โต้งสิงห์บุรี

Graduate

เท่าที่คุยกับพี่เค้า แบ่งเป็นไซต์ครับผม
ณัฐกิตติ์ ธนาโรจน์ปิติพร (โต้ง) 0910954560

Skytek

Skytek

Expert

• LocationBangkok
ถูกต้องครับ Harness Skytek มีไซส์ S, M, L ครับ เพื่อให้เหมาะกับนักบินทุกท่านมากขึ้น
ทำให้บินได้สบายและคล่องตัวครับ

Attached Thumbnails

• Belt Lock.jpg

sunami

sunami

Beginner

ถ้ามีแบบครบเซ็ท ประกอบด้วย ฮาเนท โครง บาร์โยก ก็ดีนะ ไม่ต้องเสียเวลา

SAKDA สมุทรปราการ

SAKDA สมุทรปราการ

Graduate

คันเร่งที่สร้างใหม่เสร็จเมื่อไหร่จัดส่งให้หน่อยนะครับเฮีย เอา 1 อัน หรือเอามาส่งพร้อมร่มเลยก็ได้นะครับ

สิงห์เฒ่า

สิงห์เฒ่า

Advanced Member

• LocationSatun Thailand
ที่อยู่ส่งฮาเนทให้ช่าง ไพริน ส่งถึง ศิริวรรณ อัคคะรัตน์(บ้านช่างไพริน) เลขที่ 41/2 หมู่ที่ 3 ตำบลสองพี่น้อง อำเภอท่าใหม่ จังหวัดจันทบุรี 22120

thangmo

thangmo

Newbie

Harness สั่งของได้ใช่ไหมครับ มีสีดำแดง สีเดียวเหรอครับ

shief Administrator

สนใจครับ

The Nu

The Nu

Student

รอของบาร์ PAP อยู่น่ะนายห้าง :-P

สนใจบาร์เจครับ

สนใจบาร์เจครับ

Skytek

Skytek

Expert

Harness J-Bar มาแล้วครับ 20 ตัวพร้อมส่ง ท่านที่สั่งไว้ทางโทรศัััััพท์ช่วยติดต่อส่งที่อยู่ด้วยครับ
Harness มีสองสี ดำ-แดง และดำ-น้ำเงินครับ แต่ดำ-น้ำเงินยังไม่เริ่มผลิตครับ
ตอนนี้กำลังลงงาน บาร์ PAP อยู่ครับ

Skytek

Skytek

Expert

ช่างไพรินติดต่อกลับด้วยครับ ผมติดต่อผู้ซื้อยังไม่ได้ ขอบคุณครับ
*เพิ่มเติมเกี่ยวกับน้ำหนักของ Harness แบบ J-Bar ของ Skytek ครับ
เนื่องจากการเลือกใช้วัสดุที่มีคุณภาพสูงขึ้นทำให้น้ำหนักร่วมของ Harness เพียง 2.6 ก.ก.
ขณะที่ความแข็งแรงเพิ่มขึ้นมากกว่าเดิม ทำให่เรามั่นใจในการรับประกันการใช้งาน ได้ถึง 1 ปีเต็มครับ

แก้ไขโดย Skytek, 09 มกราคม 2013 - 09:35 AM.

ร่มบินเมืองคอน

ไซค์M..1ตัวครับ พร้อมคาราบิเนอร์ครับ
(แบบเจบาร์นะครับ)
ส่ง
วิษณุ นาควารี
วิษณุยางยนต์
4/3 ถ.ประตูลอด
ต.ในเมือง
อ.เมือง
จ.นครศรีธรรมราช
80000
081-9705988....ขอบคุณครับ...

แก้ไขโดย ร่มบินเมืองคอน, 09 มกราคม 2013 - 03:09 PM.

สิงห์เฒ่า

สิงห์เฒ่า

• LocationSatun Thailand
พี่ครับ กรณีของช่างไฟริน ตามที่คุยทางโทรศัพย์ ขออนุญาตเลื่่อนออเดอร์ก่อนครับ ประมาณ 1 เดือน เนื่่องจากแผนเดิมที่วางไว้ ไม่ได้เป็นไปตามที่กำหนด เดี๋ยวจะแจ้งและสั่งไปอีกที ขออภัยด้วยจริงๆ ขอบคุณครับ

โอนให้แล้วนะครับ
Harness แบบ J-Bar..6100+คาราบินเนอร์2300=8400
ขอบคุณครับ.......

Skytek

Skytek

Expert

Harness J-Bar ที่สั่งไว้ส่งให้หมดทุกท่านแล้ว J-Bar ล็อตใหม่กำลังผลิตอยู่ครับ

Tor'_Rat_Ree

Tor'_Rat_Ree

Professor

สวัสดีครับคุณบู้....ผมยังติดหนี้คุณบู้ อยู่ ท่อ 1 ใบ เงิน 300 นะครับ เดี๋ยวจะไปส่งให้ถึง OFFICE เลย
  • Skytek likes this

-------------------------------------------------------------------------------

บินตามฝัน

ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...      จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว...

ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร... แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ.....

-------------------------------------------------------------------------------

Skytek

Skytek

Expert

พี่ต่อครับเดี๋ยวผมส่งเลข บ/ช ไปให้พร้อมยอดนะครับ ขอบคุณมากที่ไม่ลืมครับ

Skytek

Skytek

Expert

มีหลายท่านสอบถามเรื่อง Harness Skytek ผลิตที่ไหน
ขอตอบผ่านกระทู้นี้เลยครับ เนื่้องจากหลายปีที่ผ่านผ่าน Skytek พยายามพัฒนาผลิตภัณฑ์ให้ดีขึ้นเรื่อยๆ
และที่สำคัญ "วัสดุ" เรามองเห็นสิ่งนี้เป็นเรื่องสำคัญจึงเริ่มหาผู้ผลิตที่ได้มาตรฐาน และได้เริ่มนำเข้ามาผลิต
เมื่อวัสดุพร้อมเราเริ่มมองเรื่้องเครื่องจักรและเทคโนโลยีการเย็บโดยสั่งเครื่องจากมากเองทั้งหมด 5 เครื่อง ร่วมถึง
"จักรคอมพิวเตอร์" ซึ่งจักรแต่ละตัวจะใช้เย็บในจุดแต่ละจุดต่างกัน ทำให้ได้คุณภาพในการเย็บดีที่สุด
ท่านที่ต้องการชมเครื่องจักรที่ใช้ในการเย็บติดต่อชมได้นะครับ
เรามีโรงงานที่มีคุณภาพ "ของเราเอง"

• Skytek logo r.jpg

แก้ไขโดย Skytek, 21 มกราคม 2013 - 09:38 AM.

• Mommam. likes this

Skytek

Skytek

Expert

เรามีวัสดุนำเข้าที่ดีที่สุด

• Orange Buckle 1.jpg

• Mommam., pannavej, Flyman and 1 other like this

มีผู้ใช้งาน 0 ท่าน กำลังดูหัวข้อนี้

มีสมาชิก 0 ท่าน, ไม่ใช่สมาชิก 0 ท่าน, และไม่ต้องการเปิดเผยตัว 0 ท่าน กำลังใช้งานเว็บในขณะนี้