Jump to content

ร่มบินเครือสหพัฒน์แหลมฉบัง

* * * - - 3 votes

• ตอบกระทู้ได้เฉพาะสมาชิก
มีการตอบกระทู้นี้ 1290 ครั้ง

sakpattaya

sakpattaya

Graduate

• Locationdd

:mrgreen: TSGTkw.JPG mb1tNq.JPG KRiAzK.JPG k6tVN5.JPG BYmWUR.JPG 38Ngxe.JPG eYDUdO.JPG mb1tNq.JPG 3wy6LU.JPG นักกีฬาเริ่มทะยอยมาแล้วครับ พรุ้งนี้น่าจะมากันเยอะ :mrgreen:

แก้ไขโดย sakpattaya, 09 พฤษภาคม 2015 - 08:09 AM.

• U-G94 likes this

Flyman

Flyman

Expert

• Locationยุดยา งบน้อยใฝ่ฝันอยากบิน
รายการใหญ่แห่งปี น่าดูมากครับ พี่น้องคร้าบ
ทำอย่างไร ได้อย่างนั้นนั่นแหละ ว่างั้น...
คุยกันได้ครับdapodsamaddos@gmail.com
087-9391729 ดา ยุดยา

sakpattaya

sakpattaya

Graduate

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image [url=http://image.ohozaa.

อ๋อเหรอ

อ๋อเหรอ

Guru

:-P สุดยอดนักบินทั้งนั้นเลย :D :D :D
สิบคำบอกเล่า หรือจะเท่าเราบินเอง
เดอะด๊อยช์ 0898866466
vasuchart_me@hotmail.com

sakpattaya

sakpattaya

Graduate

• Mommam. likes this

สบายดีนครพนม

สบายดีนครพนม

Student

ขอติดตามการรายงานจากขอบสนามครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับนักข่าวภาคสนาม :-P

มหาเปี๊ยกอรัญ

>>08-8526-0950<<

• Location**ผู้ที่ประสบความสำเร็จ มองหาโอกาสช่วยเหลือผู้อี่นโดยไม่หวังผล@ผู้ที่ไม่ประสบความสำเร็จ มองหาแต่ผลที่ตนจะได้จากการช่วยเหลือผู้อื่น**
ขอความกรุณาขยับหน่อยครับ ลงมาแล้วหายเงียบไม่ต่อเนื่องในแต่ละวัน สมาชิกจ้องดูความเคลื่อนไหวของงานขอรับท่าน
  • boyaran likes this

boyaran

boyaran

Student

• Locationเราก็ศิษย์มีครู บอย ศิษย์มหาเปี้ยก
รบกวนนักข่าวภาคสนามด้วยนะครับ ช่วยลงโพสหน่อยนะครับ

อ๋อเหรอ

อ๋อเหรอ

Guru

:-P สงสัยต้องไปประจำการเองซ๊ะแล้วมั๊งเนี่ยพี่เปี๊ยก :D :D :D
สิบคำบอกเล่า หรือจะเท่าเราบินเอง
เดอะด๊อยช์ 0898866466
vasuchart_me@hotmail.com

boyaran

boyaran

Student

• Locationเราก็ศิษย์มีครู บอย ศิษย์มหาเปี้ยก

:-P สงสัยต้องไปประจำการเองซ๊ะแล้วมั๊งเนี่ยพี่เปี๊ยก :D :D :D

ถ้ามีร่มผมไปกินนอนที่นั้นเลยครับถ่ายรูปมาให้ดูทุกวันเลย(ไม่เอาร่มกันฝนนะอิอิอิ)

sakpattaya

sakpattaya

Graduate

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Imageงานยุ่งเลยไม่มีเวลาเก็บภาพมาฝากครับ หลังเลิกงานเก็บมาได้นิดหน่อยครับ วันนี้เป็นพีธีเชิญถ้วย พระราชทานครับ งดไช้สนามช่วงบ่าย แต่บินตรงอื่นห่างที่จัดงานได้ครับ นักแข่งต่างชาติเดินทางมาสิบกว่าท่านและตามมาอีกเรื่อยเรื่อย พรุ้งนี้เป็นการแข่งวันแรกเริ่มตั้งแต่เวลา 06.00 เป็นต้นไปครับ ร้านค้าเริ่มทะยอยบ้างแล้ว
  • Gin Thailand likes this

Gin Thailand

Gin Thailand

Professor

เพิ่งได้เจอ Sak pattaya ตัวเป็นๆวันนี้เอง :mrgreen:

GIN & ITV & SOL Gliders & THOR Polini & TOP 80 Paramotor Thailand Dealer

เว็บขายพารามอเตอร์ http://thaiparamotor.siam2web.com/
ขายร่ม GIN http://thaiparaglider.siam2web.com

ติดต่อ 0898116700 พล

Line ID :  jompol_jp

>>08-8526-0950<<

• Location**ผู้ที่ประสบความสำเร็จ มองหาโอกาสช่วยเหลือผู้อี่นโดยไม่หวังผล@ผู้ที่ไม่ประสบความสำเร็จ มองหาแต่ผลที่ตนจะได้จากการช่วยเหลือผู้อื่น**

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image นักกีฬาเริ่มทะยอยมาแล้วครับ พรุ้งนี้น่าจะมากันเยอะ :mrgreen:

asia_ozone

asia_ozone

Expert

ดูลีลาเด็กกันก่อนละกัน
"ไม่มีสิ่งใดจะน่าละอายไปกว่าการไม่ยอมรับความผิดพลาดของตนเอง"

asia_ozone

asia_ozone

Expert

เด็กเยาวชน ทั้งนั้นละครับ
"ไม่มีสิ่งใดจะน่าละอายไปกว่าการไม่ยอมรับความผิดพลาดของตนเอง"

sakpattaya

sakpattaya

Graduate

[/Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Imageเพิ่มเติมอีกหน่อยครับพี่ :mrgreen:

sakpattaya

sakpattaya

Graduate

• Ard_Techno likes this

wanchai1967

wanchai1967

Advanced Member

เงียบจังเลยครับ ขออัพหน่อยครับ

Ard_Techno

Ard_Techno

Beginner

คนไทย ถ้าตั้งใจทำอะไร ไม่แพ้ชาติใดในโลก
(แพ้แต่ภัยภายในบ้านตัวเอง...ฮ่ า า า า )
ปรบมือดังๆให้กับช่างนิพนธ์ครับ ขอเป็นกำลังใจให้ ขอให้มีวิวัฒนาการต่อยอดออกไปเรื่อยๆนะครับ

UB77

UB77

Advanced Member

ขอแสดงความชื่นชมช่างนิพนธ์ด้วยครับ คุณทำให้นวตกรรมทางด้านการบินเกิดการพัฒนาไปอีกขั้น

มีผู้ใช้งาน 0 ท่าน กำลังดูหัวข้อนี้

มีสมาชิก 0 ท่าน, ไม่ใช่สมาชิก 0 ท่าน, และไม่ต้องการเปิดเผยตัว 0 ท่าน กำลังใช้งานเว็บในขณะนี้