Jump to content

ร่มบินนาน...นานน....น่าน..นะสิ

• ตอบกระทู้ได้เฉพาะสมาชิก
มีการตอบกระทู้นี้ 147 ครั้ง

nanboy

nanboy

Advanced Member

ร่มบินน่าน ขออนุญาติรายงานตัวครับ

Attached Files

• Attached File  ff60.wmv   54.95MB   142 downloads

แก้ไขโดย nanboy, 05 กรกฎาคม 2012 - 09:54 AM.

nanboy

nanboy

แก้ไขโดย nanboy, 05 กรกฎาคม 2012 - 09:52 AM.

kasame

kasame

Professor

• Locationttm.
ที่เมืองน่านบินกันกี่ร่มครับ อย่ากไปบินที่น่านด้วยจังครับไว้ปีนี้ขึ้นทุ่งช้างจะได้ติดเครื่องร่มไปด้วยครับ
ขึ้นทุกปี ปีละ2-3 เที่ยว ยังไงขอเบอร์โทรติดต่อด้วยนะครับ

Attached Thumbnails

nanboy

nanboy

บินกันอยู่ปัจจุบันนี้ 4 ร่มครับ
มีรูปที่ไปบินที่ทุ่งช้างมาให้ดูด้วยนะครับ เดี่ยวลงให้ดู

• บินทุ่งช้างและเมือง 077.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 078.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 079.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 080.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 081.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 082.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 083.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 085.JPG

nanboy

nanboy

ที่ทุ่งช้างใช้สนามเทคอ๊อฟข้างสนามมอเตอร์คอสได้ครับ หน้าสหกรณ์การเกษตรทุ่งช้างครับ

• บินทุ่งช้างและเมือง 111.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 112.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 113.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 114.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 122.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 123.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 131.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 132.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 140.JPG
  • บินทุ่งช้างและเมือง 142.JPG

kasame

kasame

Professor

ขอบคุณหลายๆๆครับ

nanboy

nanboy

nanboy

nanboy

เครื่องดับ ครั้งแรก ครับ เนื่องจากหัวเทียนใช้งานเกิน 50 ชั่วโมง และ ผสมน้ำมันออโต้ลูปผิดส่วนไปนิดครับ

ROBOCOB

ROBOCOB
สมาชิกใหม่ครับกำลังฝึกตั้ง(ไข่)ร่ม ถ้าปีกแข็งเมื่อไหร่จะมาบินตวยเน้อ..ครู

kasame

kasame

Professor

เข้ามาชมความเคลื่อนไหวครับ

อ๋อเหรอ

อ๋อเหรอ

Guru

:-P จังหวัดน่าน เป็นอีกหนึ่งที่ๆผมต้องไปบินให้ได้ครับ :D :D :D
สิบคำบอกเล่า หรือจะเท่าเราบินเอง
เดอะด๊อยช์ 0898866466
vasuchart_me@hotmail.com

อ้อครับ

อ้อครับ

Expert

:-P จังหวัดน่าน เป็นอีกหนึ่งที่ๆผมต้องไปบินให้ได้ครับ :D :D :D

เช่นกันพี่อ๋อเหรอ พี่อ้อว่าจะไปอยู่น่านซักอาทิตย์ช่วงหน้าหนาว พักผ่อนแบบสงบๆ บินให้หน่ำใจ กินให้พุงกาง ฮิ ฮิ หนาวนี้ไปแน่ๆคร้าบบบบบบบบ :mrgreen:
ขอฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจล่วงหน้ากะพี่ๆชาวน่านด้วยนะคร้าบบบบบบบบบ :-P

แก้ไขโดย อ้อครับ, 12 กันยายน 2012 - 09:29 AM.

asia_ozone

asia_ozone

Expert

ขี่มอไซ ไปกัน
"ไม่มีสิ่งใดจะน่าละอายไปกว่าการไม่ยอมรับความผิดพลาดของตนเอง"

อ้อครับ

อ้อครับ

Expert

ขี่มอไซ ไปกัน

แล้วเครื่องกะร่มใครอาสาเอาไปหล่ะพี่ ฮิ ฮิ น่าสนๆๆๆๆ แต่พี่อ้อคงต้องก่อนล่วงหน้า 2 วัน เพราะมอไซด์ท่านพี่แต่ละคันอย่างเทพพพพพพพ ข้าพเจ้าตามไม่ทันแน่ๆ :???:

อ๋อเหรอ

อ๋อเหรอ

Guru

แล้วเครื่องกะร่มใครอาสาเอาไปหล่ะพี่ ฮิ ฮิ น่าสนๆๆๆๆ แต่พี่อ้อคงต้องก่อนล่วงหน้า 2 วัน เพราะมอไซด์ท่านพี่แต่ละคันอย่างเทพพพพพพพ ข้าพเจ้าตามไม่ทันแน่ๆ :???:

:-P ผมอาสาขับรถขนสัมภาระ เครื่องกับร่มไปให้ครับ :D :D :D
สิบคำบอกเล่า หรือจะเท่าเราบินเอง

padung

padung

Graduate

:-P ผมอาสาขับรถขนสัมภาระ เครื่องกับร่มไปให้ครับ :D :D :D

อยากไปร่วมบินด้วยคนครับพี่ด๊อย

อ๋อเหรอ

อ๋อเหรอ

Guru

อยากไปร่วมบินด้วยคนครับพี่ด๊อย

:-P มาเลยครับพี่ผดุง เดี๋ยวผมจัดทริปบิน นาน น่าน น้าน น๊าน น๋าน จะบอกล่วงหน้าครับ :D :D :D

kasame

kasame

Professor

บ้านพักทุ่งช้างฟรีขอรับท่าน

กางเต๊นนอนได้ตามสะดวกพี่น้อง

nanboy

nanboy

ยินดีต้อนรับ ครับ มาเมื่อไหร่ แจ้งได้เลยครับ จะจัดทริป กิน บิน เที่ยว ให้หน่ำใจเลยครับ พี่่ทั้งหลาย ไม่ได้มาอัฟ บ่อย ขออภัยคครับ

nanboy

nanboy

ประธานชมรมร่มบินน่าน พ.ต.ท.วิทูร ชัยวุฒิ ครับ

Attached Files

แก้ไขโดย nanboy, 14 กันยายน 2012 - 09:28 AM.

มีผู้ใช้งาน 0 ท่าน กำลังดูหัวข้อนี้

มีสมาชิก 0 ท่าน, ไม่ใช่สมาชิก 0 ท่าน, และไม่ต้องการเปิดเผยตัว 0 ท่าน กำลังใช้งานเว็บในขณะนี้