Jump to content

แจ้งเปิด แบนเนอร์โฆษณา

- - - - -

• ตอบกระทู้ได้เฉพาะสมาชิก
มีการตอบกระทู้นี้ 13 ครั้ง

แอร์

แอร์

ผู้ก่อตั้ง

• Administrators
ถึงวันนี้ เว็บไซต์ thaiparamotor.com ได้เดินมาเข้าปีที่ 7 แล้ว เป็นเว็บไซต์ที่เกิดมาจากเจตนาการเผยแพร่กีฬาพารามอเตอร์ หรือร่มบิน หวังที่จะให้เป็นแหล่งรวมกันของการพูดคุย แลกเปลี่ยนข้อมูล เพื่อประโยชน์สูงสุดของคนที่รักกีฬาประเภทนี้ ที่ผ่านมาใช้ทุนทรัพย์ของตัวเองไปไม่น้อย และไม่ได้เสียดายหรือหวังที่จะต้องลงทุนเพื่อหาผลกำไรกลับมา

แต่มาวันนี้มีผู้ที่ต้องการมาช่วยแชร์ค่าใช้จ่ายในส่วนนี้ โดยขอเป็นแบนเนอร์ที่เว็บแหล่งนี้ ผมก็ปรึกษาพี่หลายๆ คน เห็นว่าไม่เสียหายอะไรที่จะมีคนมาช่วยเราจ่ายค่าทำเว็บ

ผมเลยตกลงที่จะเปิดแบนเนอร์ให้ผู้ที่สนใจไว้ 2 ส่วน คือ ด้านบนสุดของเว็บข้างชื่อเว็บไซต์ ซึ่งตอนนี้มีคนจองไปแล้ว แล้วด้านซ้ายของหน้าแรก เป็นช่องเล็กจะขอกำหนดแค่ 8 ช่อง ขอคิดค่าสนับสนุนแบนเนอร์ละ 300 บาท ต่อเดือนครับ ตอนนี้มีผู้แจ้งขอจองบ้างแล้ว 2-3 คน

สนใจจองแบนเนอร์ติดต่อครับ 081-8304999 และ 083-0303025 ทางเมล์ niphont@hotmail.com

พร้อมกันนี้ผมขอรับความคิดเห็นเรื่องนี้ ไม่แน่ใจว่าท่านมีความคิดเห็นอย่างไรนะครับ

และกับกระทู้โฆษณาขายร่ม เครื่อง อุปกรณ์ และอื่นๆ ก็ขอให้ลงกันเหมือนเดิมนะครับ ไม่ต้องเกรงใจเพราะผมถือว่าผู้ที่ได้ประโยชน์ส่วนหนึ่งก็นักบินร่มแหละครับ อีกอย่างถ้าไม่มีผู้ขายสินค้าวงการเราก็จะไม่พัฒนานะครับ
  • โด่ง, dear12 and Oishi Rayong like this
ติดต่อง่ายๆ 081-8304999 (AIS)

niphont@hotmail.com

http://www.facebook.com/niphon.terkchareon

art

art

Beginner

• LocationBKK
ผมเห็นด้วยครับคุณแอร์ เพราะอย่างน้อยจะได้มีรายได้มาพัฒนาเว็บได้บ้าง จะได้ผ่อนแรงเรื่องค่าใช้จ่ายไปได้หน่อย
ถ้าไม่ได้ทำเว็บจะไม่รู้เลยว่ามีค่าใช้จ่ายอะไรบ้าง ไหนจะค่าพื้นที่รายปี ค่าโดเมนเนม หรือถ้าไม่ได้ดูแลเว็บเองก็ต้องจ้างผู้ดูแลอีก
ทุกอย่างมีค่าใช้จ่ายทั้งนั้น อย่างน้อยเกือบ2หมื่นเป็นอย่างต่ำ(ถ้าพื้นที่จัดเก็บในเว็บมาก)และอีกอย่างแบนเนอร์ที่เข้ามาก็คงไม่พ้นสินค้าเกี่ยวกับพารามอเตอร์นั่นเอง ซึ่งพวกเราก็ได้ประโยชน์กันทั้งนั้นครับ สนับสนุนเต็มที่...
Powerplay Thailand
081-649-1348(art)

OMO

OMO

Newbie

ดีค่ะ เห็นด้วย มีแต่ประโยชน์สำหรับทุกฝ่าย..ดูมีสีสันดีด้วย..อนาคตคงต้องเปิดมากกว่านี้...เพราะตอนนี้ paramotors กำลังเป็นที่รู้จักมากขึ้น..และเวลาจะหาข้อมูลอะไรจะได้มีตัวช่วยได้บ้าง..

Mr.postman

Mr.postman

Expert

เห็นด้วยครับ...
ผู้ดูแลเว็บจะได้มีผู้ร่วมสนับสนุนในแนวทางเดียวกัน
ผู้ที่ต้องการจะประชาสัมพันธ์ธุรกิจก้จะได้มีช่องทางด้วยครับ B)
*หว้าเอน..*คุ้งวิมาน..*ปทุมธานี..*เม่งหุย...............เราก็ศิษย์มีครู หนึ่งบ้าง
081-9333-415.. ถ้ามาดี.. ก้คุยกันได้คับ ^ ^

Mommam.

Mommam.

Expert

เห็นด้วยเช่นกันครับผม..

กู๋

กู๋

Newbie

น่าจะทำตั้งนานแล้วนะครับ คุณแอร์ เวปนี้เป็นเวปพารามอเตอร์แรกๆของวงการ ทำให้ผู้คนมีการติดต่อสื่อสารประชาสัมพันธ์กันได้อย่าดี และเวปนี้ก็จะคงอยู่ตลอดไปตราบเท่าที่พารามอเตอร์ยังมีเล่นอยู่ในประเทศไทยนี้ เยี่ยมจริงๆครับ :cheer:

F_For_Fly

F_For_Fly

Guru

เอฟมายกมือเห็นด้วยอีกหนึ่งเสียงครับพ้ม ^_^
love at first flight
" ดัชนีหยุดเวลา"
fforfly@gmail.com

หมูบิน.เมืองสกลฯ

หมูบิน.เมืองสกลฯ

Advanced Member

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ ได้รับประโยชน์ด้วยกันทั้งนั้นครับ:blush:

เปรม

เปรม

Student

มาทีหลัง ..คร๊าบบบแฮ่ๆ สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ เห็นด้วยเหมือนกันครับ ผมก็เล่นเวปบ้านนี้มาก็สามปีกว่าแล้ว ทั้งได้ซื้อและได้ขายอุปกรณ์ต่างๆมือสองหรือร่มมือสอง ก็พึ่งบ้านนี้ทั้งนั้นแล่ะครับ และได้ขายร่ม(มือสอง)ไปก็เป็นสิบกว่าร่มแล้วเห็นจะได้ จำได้ว่าผมเข้ามาเล่นครั้งแรกตอนร่มสตริงกำลังฮิตและพึ่งเข้ามาใหม่อยู่ตอนนั้นปี(2003-2004)หลังจากนั้นก็เข้ามาตลอดจนถึงทุกวันนี้ มีประโยชน์มากๆครับบ้านนี้ และได้ทราบความเคลื่อนไหวร่มบินทั่วไทยมาตลอดเลยครับ ต้องขอขอบคุณไทยพารามอเตอร์โดย(พี่แอร์)เป็นอย่างสูง..ครับผม เวปนี้เป็นจุดศูนย์รวมหรือเป็นสื่อกลางของพี่น้อง(อากาศยานเบา)ทั่วไทยเลยก็ว่าได้ครับ สุดยอดครับพี่ๆ:woohoo: :laugh: Posted Image

วิวัฒน์

วิวัฒน์

Advanced Member

ยกมือเห็นด้วยให้อีก 1 เสียงนะคร๊าบบบบ คุณแอร์(น่าจะทำมาสัก 2-3 ปีก่อนนี้ครับอิอิ)

เปรม

เปรม

Student

โครงการนี้ไปถึงไหนละครับพี่ ช่วยแจ้งหน่อยครับ:woohoo:

anonzero

anonzero
เห็นด้วยครับหนึ่งเสียง

เสริม ดอนเจดีย์

เสริม ดอนเจดีย์

Student

• Locationsuphunburi
เห็นด้วย อย่างยิ่ง

saphavat

saphavat
  • Locationbkk

เห็นด้วย อย่างยิ่ง

เห็นด้วยครับ

มีผู้ใช้งาน 0 ท่าน กำลังดูหัวข้อนี้

มีสมาชิก 0 ท่าน, ไม่ใช่สมาชิก 0 ท่าน, และไม่ต้องการเปิดเผยตัว 0 ท่าน กำลังใช้งานเว็บในขณะนี้